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MKATABA NO: .(AE/083/2021-2022/HQ/W/02 LOT 2)

.. . MKATABA HUU Unafanyika leo tarehe 22 _ Mwezi /| Mwaka 2021

BAINA YA
AR
MAMLAKA YA MAJ! NA USAFI WA MAZINGIRA WANGIN'GOMBE wa S.L.P 317,
MAKAMBAKO (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama Mwajiri) kwa upande

mmoja wa mkataba.

NA

ILEMBULA PLUMBING GROUP wa S.LP..~S.|... ILEMBULA (ambaye katika Mkataba

huu atajulikana kama Mwajiriwa) kwa upande mmoja wa mkataba.
KWAMBA

Mwaijiri anakusudia Mwajiriwa kufanya kazi ya Uchimbaiji,Ulazaji na ufukiaji wa mabumba

pamoja na ufungaji wa dira za maji eneo la Igwachanya kama ilivyoainishwa katika

mkataba huu kifungu (i) 1 — 10 na kwamba mwajiriwa yupo tayari kufanya kazi hiyo kwa

masharti ya mkataba huu.
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MKATABA HUU UNASHUHUDIA HAYA YAFUATAYO:
1. MUDA WA KUANZA, UKOMO NA MAREKEBISHO.

Mkataba huu ni wa muda wa miezi minne (4) kuanzia tarehe ya kusainiwa kwa

mkataba huu kwa kuzingatia programu ya kazi itakayotolewa na mwaijiri.

Pasipo kuathiri masharti ya kifungu namba moja hapo juu, katika kipindi cha
utekelezaji wa mkataba huu, pande husika zinaweza kukutana na kukubaliana
kufanya mabadiliko katika kifungu au vifungu vya mkataba huu kwa kadili
itakavyoonekana inafaa.

2. WAJIBU WA MWAJIRIWA.

Mwaijiriwa atahakikisha kazi anayoifanya inakuwa bora kwa viwango vinavyoelekezwa

Mwajiriwa atahakikisha anatekeleza kazi hiyo kwa muda uliokubalika kwenye mkataba.

Mwajiriwa atahakikisha anakuwa na mafundi wake atakaokubaliana nao kumsaidia

kazi yake kwa idadi itakayopelekea kufanya kazi hiyo kwa wakati uliokubalika.

3. GHARAMA ZA MKATABA NA UTARATIBU WA MALIPO.

Mwaijiriwa atalipwa jumla ya kiasi cha Tsh 39,500,000.00 kama gharama ya kazi

zote zilizoainishwa .
Mwaijiriwa anaweza kuomba sehemu ya fedha katika kazi ya ulazaji bomba na
ufungaji dira za maji mara baada ya kukamilisha sehemu ya kazi na kufanyiwa

tathimini na Mhandisi kiasi kinachostahili kulipwa ili kimwezeshe Mwajiriwa

kuendelea kutekeleza majukumu yake.
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Fedha z ‘
d Mallpo ya kazi »i
azi zitakazo kuwa zimefanyiwa tathmini na mhandisi zitalipwa

Na Mkurugen i
zi M i "
tarehe ‘ tendaji kwa mwajiiwa ndani ya siku kumi na nne (14) tangu
ya kuwasilisha hati ya madai

4. MAJUKUMU YA MWAJIRI

Kusi i oo _—
u Imamia kazi inayotekelezwa na mwajiriwa kwa kushirikisha kamati
) zilizoundwa na Mwaijiri pamoja na wasaidizi wa mwajiriwa.
ii. " . _ .
Kuhakikisha Mwaijiriwa analipwa kwa wakati fedha za kazi alizofanya kama

ilivyobainishwa kwenye mkataba huu
iii. Kuhakikisha ubora wa kazi unafikiwa na kutoa maelekezo wakati wa ulazaji

bomba na ufungaji dira za maji na huhakikisha maelekezo yaliyotolewa

yanafanyiwa kazi.
iv. Kuhakikisha vifaa na mahitaji kwa ajili ya utekelezaji wa kazi yanapatikana

(Kuwepo eneo la kazi) kwa wakati.

V. Kuhakikisha anatoa vifaa kwa Mwaijiriwa kwa kutumia nyaraka maalumu (issue

voucher) Mwajiriwa atakiri mapokezi ya vifaa hivyo kupitia nyaraka hiyo na

msimamizi wa mwaijiri atahakikisha mali hiyo (vifaa) vinatumika kwa uadilifu
kama ilivyo kusudiwa. i
vi. Atahakikisha usalama wa wafanyakazi na Mwaijiriwa wa wa

watakaokuwepo eneo la kazi na kuhakikisha huduma ya kwanza inakuwepo

saidizi wa Mwajiriwa

eneo la kazi il kukabili dharura yoyote itakayojitokeza wakati wote wa utekelezaji

wa kazi ikiwa ni pamoja na kuumia kazini.

5 MATUKIO YASIYOTARAJIWA ENEO LA KAZI

a Tukio au jambo lolote litakalotokea wakati wa utekelezaji wa kazi ambalo
halikutarajiwa na Mwajiri au Mwajiriwa na kama lipo nje ya uwezo wa pande zote
mbili za mkataba huu na litakalopelekea kuchelewa kwa kazi matumizi ya muda
wa ziada kwa kazi iliyokwama, majadiliano na makubaliano yatafanyika kati ya
pande mbili za mkataba ili kufikia maamuzi ya tukio lililojitokeza ikiwa ni pamoja na
utoaji wa ongezeko la muda la utekelezaji wa kazi ikibidi.
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b. Enda
Po Mwaijiriwa
ata
sababisha hasara/kutokana na uzembe katika utekelezaji w
Il a

Mkataba huu utatafsiliwa kwa kutu

Viambatanisho vifuatavyo vitasomwa pamoja na mkata
i
ii.

1.

majukumu yake

at
Kisheria it awajibika kulipia fidia kwa hasara iliyojitokeza na pia h
tachukuliwa kwa ziada ya hasara hiyo. pia hatun 22

6. KUSITISHWA KWA MKATABA

Mwajiriwa atakuwa na haki ya kusitisha mkataba pale atakapoona au kuamini kwa
ne?mr?aq- yeyote ile Mwajiriwa atashindwa kukamilisha kazi ndani ya muda
ulioainishwa kwenye mkataba huu, Mwajiriwa kushindwa kuendelea na kazi na
Mwajiriwa kuonyesha udhaifu au uwezo mdogo wa kiufundi chini ya uI:,;

uliotarajiwa.

_ Mkataba huu unaweza kusitishwa na upande wowote wa mkataba huu kutoa

taarifa ya maandishi ya siku nne (4) ya kusudio Ia kusitisha mkataba huu kama

upande mwigine utashindwa kutekeleza mashariti ya mkataba huu.

7. SHERIA ITAKAYOTUMIKA

mia sheria ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

8. VIAMBATANISHO

ba huu;-

Mchanganuo wa bei (BOQ)
Leseni ya biashara

Katiba ya kikundi

9. UTATUZI WA MIGOGORO

o utatokea mgogoro wowote ule ku
msuluhishi ambaye atakuwa ni katibu

Kwamba iwap tokana na mkataba huu

utatatuliwa kwanza nje ya mahakama na

Tawala wa Wilaya ya Wangin'gombe.
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tarehe kama ilivyo hapa chini: SENRASSS i 2ao atika mkataba huu siku na
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